image
Thông tin sản phẩm | Nơi bán | Thông số kỹ thuật | Đánh giá
Điểm tốt0
days
0
0
hours
0
0
minutes
0
0
seconds
0
0
519.000₫ 690.000₫ Xem ngay

Mua Máy đo công suất quang AUA-9 (-70->+10dB)   ở THE FIBER Có Đảm Bảo Không

Điểm tốt0
days
0
0
hours
0
0
minutes
0
0
seconds
0
0
Bộ kiểm định cápTHE FIBER OEM
Giá tốt nhất tại: lazada lazada.vn
519.000₫ 690.000₫

GIẢM GIÁ -25%

Đã tiết kiệm 171.000₫
Phương Thức Thanh Toán

➤ Quy chế bảo hành & đổi trả tại lazada lazada.vn

Uy tín, nổi bật Thanh toán khi nhận hàng (Hình thức COD)
Hướng dẫn đặt hàng online trên Lazada 2018 Hướng dẫn đặt hàng trên Lazada
Giao hàng siêu tốc toàn quốc Vận chuyển toàn quốc. Đối tác Ship hàng nhanh và uy tín VNPost, LazadaExpress, DHLGiaohangnhanh...

➤ Thông tin mô tả ngắn:

Thiết kế chắc chắn và tiện dụng. Dễ dàng cầm tay với màn hình lớn có đèn nền sáng. Vỏ bọc bên ngoài bọc sản phẩm khỏi va đập.Đo được với 7 bước sóng cân chỉnh: 850nm, 980nm,1300nm, 1310nm, 1490nm, 1550nm, 1625nm.Dãi đo từ -70 -> +10 dB;Chức năng tiện dụng: Tự động tắt máy; cảnh báo pin yếu. Đầu đo FC/ST và đầu đo SC được kèm theo sản phẩm. Sai số tuyến tính 0.1%; Sai số Logarithmic 0.01dBỨng dụng: Đo kiểm Internet cáp quang mạng AON, mạng GPON, Cáp quang CATV, hệ thống cáp quang nội bộ hoặc... Đọc chi tiết

Nơi bán rẻ nhất

9.2 Tổng điểm

Thời gian hoạt động 2 năm

THE FIBER

Gian hàng uy tín

92% Đánh giá uy tín
100% Phản hồi lại
100% Giao đúng hạn
Xem thông tin gian hàng

Tìm giá tốt nhất

Mua hàng từ nhà cung cấp THE FIBER có uy tín không?

9.2
Thời gian hoạt động bán hàng Online
2 năm
Đánh giá uy tín
92%
Trả lời các câu hỏi của khách hàng
100%
Giao hàng đúng hạn
100%
+ Gian Hàng THE FIBER:
  • Đánh giá uy tín đạt điểm 92% / 100%
  • Thời gian hoạt động bán hàng đã trên 2 năm
  • Tỉ lệ phản hồi trả lời khách hàng 100%
  • Giao hàng đúng hạn 100%
- Đánh giá tổng quát:
  • Với chỉ số uy tín cao đạt trên 5 Điểm bạn hoàn toàn có thể yên tâm mua hàng vì nhà cung cấp này khá là uy tín.
  • Với một số người bán có chỉ số uy tín thấp hoặc chưa có Xếp hạng. Xin hãy liên hệ với họ trước và thỏa thuận mua bán đôi bên.
Lên trên ↑

Ở đâu bán Máy đo công suất quang AUA-9 (-70->+10dB)   giá rẻ nhất?

+ XuaNay.Com là đơn vị báo giá cung cấp thông tin nơi bán, giá và chất lượng sản phẩm tốt nhất thị trường, Chúng tôi tổng hợp sản phẩm chất lượng giảm giá, Khuyến mại gửi tới khách hàng những lựa chọn tốt nhất. XuaNay.Com đang hợp tác với sàn TMĐT Lazada, Shopee, TiKi, SenDo Việt Nam tiếp thị sản phẩm và đánh giá sự uy tín của người bán không trực tiếp bán hàng.

+ Hãy đặt hàng Máy đo công suất quang AUA-9 (-70->+10dB)   qua Website trung gian Lazada, Shopee, Tiki hoặc Sendo... bằng cách kéo lên trên và chọn "Tới Nơi Bán" để được trải nghiệm mua hàng online giá ưu đãi nhất.

+ Quyền lợi khi mua Máy đo công suất quang AUA-9 (-70->+10dB)   Online:
  • Mua hàng tại nhà & Thanh toán khi nhận hàng
  • Sử dụng Mã Giảm Giá để mua hàng rẻ hơn
  • Thanh toán an toàn, bảo mật, đáp ứng tiêu chuẩn Quốc tế.
  • Lựa chọn nhà vận chuyển giá rẻ, giao hàng đúng hạn, đảm bảo, uy tín nhất.
  • Thủ tục đổi trả dễ dàng
  • Sản phẩm được bảo hành dài hạn.
  • Đội ngũ hỗ trợ 24/7 tận tâm và chuyên nghiệp
Lên trên ↑

Thông số kỹ thuật Máy đo công suất quang AUA-9 (-70->+10dB)  

SKU ID-101991392
Thương hiệu OEM
Dòng sản phẩm Máy đo công suất quang
Loại bảo hành Bằng Hóa đơn mua hàng
Thời gian bảo hành 12 tháng
Sản phẩm bao gồm 1x Máy đo công suất quang AUA-9 -70->+10dB + Adapter đầu nối SC + Adapter đầu nối FC + 02 Viên Pin AA + Hộp giấy đựng sản phẩm
Lên trên ↑

Phản hồi & đánh giá từ khách hàng về đồ chơi: Máy đo công suất quang AUA-9 (-70->+10dB)  

tốt
tốt
Lên trên ↑

Video liên quan: Máy đo công suất quang AUA-9 (-70->+10dB)  

Lên trên ↑

✓ Máy đo công suất quang AUA-9 (-70->
✓ Thương hiệu: OEM
✓ Nhà cung cấp THE FIBER lazada đưa ra giá sản phẩm là 551.900đ. Gian hàng THE FIBER được đánh giá uy tín ✓ chất lượng ✓ Giao hàng đúng hạn ✓ giá cực tốt trên lazada ✓ Nhà cung cấp THE FIBER đang giảm giá cực sốc tại lazada cam kết ✓ Chính hãng ✓ Ship toàn quốc ✓ Bạn có thể yên tâm Đặt Hàng online

✓ Thông tin nổi bật

Thiết kế chắc chắn và tiện dụng. Dễ dàng cầm tay với màn hình lớn có đèn nền sáng. Vỏ bọc bên ngoài bọc sản phẩm khỏi va đập.Đo được với 7 bước sóng cân chỉnh: 850nm, 980nm,1300nm, 1310nm, 1490nm, 1550nm, 1625nm.Dãi đo từ  -70 -> +10 dB;Chức năng tiện dụng: Tự động tắt máy; cảnh báo pin yếu. Đầu…

-25% Bút soi quang HT-30km
415.000₫ 550.000₫

Bút soi quang HT-30km

-22% Bút soi quang 20
350.000₫ 450.000₫

Bút soi quang 20

-25% Bút soi quang HT-30km
415.000₫ 550.000₫

Bút soi quang HT-30km

-22% Bút soi quang 20
350.000₫ 450.000₫

Bút soi quang 20

Xưa & Nay